กิจกรรม : รับมอบเกียรติบัตรจากการเข้าร่วมโครงการพลเมืองศึกษา (Civic Education) หลักสูตรการพัฒนาการเมืองและการเลือกตั้งระดับภูมิภาค
รับมอบเกียรติบัตรจากการเข้าร่วมโครงการพลเมืองศึกษา (Civic Education) หลักสูตรการพัฒนาการเมืองและการเลือกตั้งระดับภูมิภาค
610 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันศุกร์ ที่ 16 กันยายน 2565 นายศุภชาติ สันกว๊าน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านต๋อม พร้อมนายกฤตภัทร์ สงวนใจ รองประธานสภาเทศบาล รับมอบเกียรติบัตรจากการเข้าร่วมโครงการพลเมืองศึกษา (Civic Education) หลักสูตรการพัฒนาการเมืองและการเลือกตั้งระดับภูมิภาค ระหว่างวันที่ 12 - 16 กันยายน 2565 ณ โรงแรมเชียงใหม่ออคิด อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
ลงพื้นที่ป่าบ่อสิบสอง หมู่ 16 บ้านเกษตรพัฒนาเพื่อเก็บข้อมูลนำไปประกอบการพัฒาพื้นที่...
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
![](img/logo.png)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/personnel_directory/1.jpg)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/349605.jpg)
![](img/face.jpg)
![](img/questionnaire-icon.jpg)
![](img/rongrean.gif)
![](images/bn_23451.gif)