กิจกรรม : เยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง
เยี่ยมผู้ป่วยติดเตียง
610 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 2 มิย.2564 นายศุภชาติ สันกว๊าน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านต๋อม มอบหมาย นางศุภานัน วงศ์ปัญญา รองนายกเทศมนตรีออกเยี่ยม ผู้ป่วยติดบ้านติดเตียงและผู้ด้อยโอกาส ร่วมกับนักพัฒนาชุมชน ประธานสตรีตำบลบ้านต๋อม และเจ้าหน้าที่พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ จังหวัดพะเยาเพื่อให้ความช่วยเหลือต่อไป
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
ลงพื้นที่ป่าบ่อสิบสอง หมู่ 16 บ้านเกษตรพัฒนาเพื่อเก็บข้อมูลนำไปประกอบการพัฒาพื้นที่...
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
![](img/logo.png)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/personnel_directory/1.jpg)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/349605.jpg)
![](img/face.jpg)
![](img/questionnaire-icon.jpg)
![](img/rongrean.gif)
![](images/bn_23451.gif)