กิจกรรม : ประชุมและสัมมนาทางวิชาการสมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย
ประชุมและสัมมนาทางวิชาการสมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย
610 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันที่ 9 มีนาคม 2565 นายศุภชาติ สันกว๊าน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านต๋อม เข้าร่วมประชุมและสัมมนาทางวิชาการสมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 1/2565 ประจำปี พ.ศ. 2565 ระหว่างวันที่ 9 - 11 มีนาคม 2565 เพื่อพัฒนาบุคลากร และเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานตามอำนาหน้าที่ของเทศบาล ณ อาคารชาเลนเจอร์ อาคาร 2 อิมแพ็ค ชาเลนเจอร์ เมืองทองธานี อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
ลงพื้นที่ป่าบ่อสิบสอง หมู่ 16 บ้านเกษตรพัฒนาเพื่อเก็บข้อมูลนำไปประกอบการพัฒาพื้นที่...
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
![](img/logo.png)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/personnel_directory/1.jpg)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/349605.jpg)
![](img/face.jpg)
![](img/questionnaire-icon.jpg)
![](img/rongrean.gif)
![](images/bn_23451.gif)