กิจกรรม : กิจกรรมจิตอาสาทำแนวป้องกันและแก้ไขปัญหาหมอกควันและไฟป่า
กิจกรรมจิตอาสาทำแนวป้องกันและแก้ไขปัญหาหมอกควันและไฟป่า
610 คน
กดเพื่อแชร์ข่าว
วันพุธ ที่ 23 มีนาคม 2565 เวลา 8.30 น. นายศุภชาติ สันกว๊าน นายกเทศมนตรีตำบลบ้านต๋อม พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล นายณรงค์ศักดิ์ อ้อยกาม กำนัน ตำบลบ้านต๋อม ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านตำบลบ้านต๋อม จัดกิจกรรมจิตอาสาทำแนวป้องกันและแก้ไขปัญหาหมอกควันและไฟป่า ประจำปี 2565 ณ บริเวณป่าชุมชน หมู่ที่ 7,8 ตำบลบ้านต๋อม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
กดเพื่อแชร์ข่าว
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง
ลงพื้นที่ป่าบ่อสิบสอง หมู่ 16 บ้านเกษตรพัฒนาเพื่อเก็บข้อมูลนำไปประกอบการพัฒาพื้นที่...
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
( ผู้เข้าชม : 610 คน)
![](img/logo.png)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/personnel_directory/1.jpg)
![](https://tambontom.go.th/userfiles/images/349605.jpg)
![](img/face.jpg)
![](img/questionnaire-icon.jpg)
![](img/rongrean.gif)
![](images/bn_23451.gif)